VPH2-0216-R
VPH2-0216-R
VPH2-0216-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
513-1560-2-ND - เทปและม้วน (TR)
513-1560-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
513-1560-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VPH2-0216-R
คำอธิบาย
XFMR 21.6UH SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สำหรับ หม้อแปลงไฟฟ้า smps การแยก ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VPH2-0216-R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
ขนาด / มิติ
0.642" L x 0.661" W (16.30mm x 16.80mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.307" (7.80mm)