VPH3-0084-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3673-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-3673-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-3673-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VPH3-0084-R
คำอธิบาย
XFMR 14.2UH SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สำหรับ หม้อแปลงไฟฟ้า smps การแยก ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VPH3-0084-R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
ขนาด / มิติ
0.673" L x 0.878" W (17.10mm x 22.30mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.331" (8.40mm)