PDUMH15HVNET
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TL2208-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PDUMH15HVNET
คำอธิบาย
PDU SWITCHED 200V - 240V 15A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PDU (หน่วยจ่ายไฟฟ้า) แร็ค, แนวนอน
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ - AC อินพุต
IEC 320-C14
ผู้ผลิต
Eaton Tripp Lite
เต้ารับ AC
8
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
IEC 320-C13
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
200 ~ 240V
ประเภท
PDU (หน่วยจ่ายไฟฟ้า)
วัสดุโครง
เหล็ก
ประเภทการติดตั้ง
แร็ค, แนวนอน
ความยาวสายไฟ
6.5' (1.98m)
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
15A