C1D0206N-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
451-1001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1D0206N-A
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY 2-6POS 100MA 125V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบหมุน 2 ~ 6 ตำแหน่ง DP6T 100mA (AC), 250mA (DC) 125 Vac ติดตั้งบนพาเนล
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
ผู้ผลิต
Electroswitch
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
28 V
ชุด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ (3.17mm Dia)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาวแอคชูเอเตอร์
9.52mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Angle of Throw
30°
จำนวนของตำแหน่ง
2 ~ 6
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ดัชนีหยุด
ปรับได้
พื้นผิวหน้าสัมผัส
เงิน
จำนวนของชั้น
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
จำนวนของขั้วต่อชั้น
2
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
จำนวนวงจรต่อชั้น
DP6T
ความลึกด้านหลังพาเนล
20.60mm
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ใช่ชอร์ตติ้ง (BBM)
มิติของช่องพาเนล
กลม - 6.76mm Dia
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA (AC), 250mA (DC)