DMA20-AAAAA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4614-DMA20-AAAAA1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMA20-AAAAA1
คำอธิบาย
SENSOR FLOW LIQ 0.1~75 LPM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ของเหลว เซนเซอร์การไหล 0.1 ~ 75L/นาที เกลียวตัวผู้ G สแตนเลสสตีล
หมวดหมู่
ประเภทเซนเซอร์ตรวจจับการไหล
ของเหลว
ผู้ผลิต
Endress+Hauser
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
18V ~ 30V
ชุด
ขนาดพอร์ต
เกลียวตัวผู้ G
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ฟังก์ชั่นสวิตช์/อัตรา
4mA ~ 20mA, 2V ~ 10V, NPN, PNP, พัลส์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ - บอดี้
สแตนเลสสตีล
ช่วงการตรวจจับ
0.1 ~ 75L/นาที
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 60°C