EPC2010C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
917-1085-2-ND - เทปและม้วน (TR)
917-1085-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
917-1085-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EPC2010C
คำอธิบาย
GANFET N-CH 200V 22A DIE OUTLINE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 200 V 22A (Ta) ติดบนพื้นผิว ดาย
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
25mOhm @ 12A, 5V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 3mA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
5.3 nC @ 5 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
+6V, -4V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
540 pF @ 100 V
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ดาย
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
5V