CLT32-R31 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 310NH 12.1A 5.3 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 310 nH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 12.1 A 5.3mOhm 4-SMD |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CLT32-R31 รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) 5.3mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 165°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 1 MHz |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.106" (2.70mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 17.5A |