RCM70CGI-471
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
495-RCM70CGI-471TR-ND - เทปและม้วน (TR)
495-RCM70CGI-471CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
495-RCM70CGI-471DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RCM70CGI-471
คำอธิบาย
CMC 470UH 700MA 2LN SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µH @ 100 kHz 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 700mA dcr 170mOhm (ทั่วไป)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RCM70CGI-471 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
700mA
ผู้ผลิต
TDK
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
170mOhm (ทั่วไป)
ชุด
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.236" W (7.10mm x 6.00mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.205" (5.20mm)
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
470 µH @ 100 kHz