010256P025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC7261-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
010256P025
คำอธิบาย
PAN HEAD SLOTTED #2-56
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
#2-56 หัวแพน สล็อต ขับเคลื่อน ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
010256P025 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเกลียว
#2-56
ผู้ผลิต
Essentra Components
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.161" (4.09mm)
ชุด
ความสูงส่วนหัว
0.049" (1.24mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.250" (6.35mm) 1/4"
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว - โดยรวม
0.299" (7.59mm)