010440P025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC6929-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
010440P025
คำอธิบาย
PAN HEAD SLOTTED #4-40
คำอธิบายโดยละเอียด
#4-40 หัวแพน สล็อต ขับเคลื่อน ไนลอน
โมเดล EDA/CAD
010440P025 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเกลียว
#4-40
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.219" (5.56mm)
ชุด
ความสูงส่วนหัว
0.063" (1.60mm)
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.250" (6.35mm) 1/4"
ความยาว - โดยรวม
0.320" (8.13mm)