010440WF025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC7726-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
010440WF025
คำอธิบาย
MACH SCREW PAN PHILLIPS #4-40
คำอธิบายโดยละเอียด
#4-40 หัวแพน สกรูหัวกลมแฉก Phillips ขับเคลื่อน ไนลอน
หมวดหมู่
ประเภทไดรฟ์
Phillips
ขนาดเกลียว
#4-40
ชุด
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.250" (6.35mm) 1/4"
ความยาว - โดยรวม
0.445" (11.30mm)