010632WF025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC7903-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
010632WF025
คำอธิบาย
MACH SCREW PAN PHILLIPS #6-32
คำอธิบายโดยละเอียด
#6-32 หัวแพน สกรูหัวกลมแฉก Phillips ขับเคลื่อน ไนลอน
โมเดล EDA/CAD
010632WF025 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเกลียว
#6-32
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.217" (5.51mm)
ชุด
ความสูงส่วนหัว
0.243" (6.17mm)
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.250" (6.35mm) 1/4"
ความยาว - โดยรวม
0.493" (12.52mm)