010832PW075
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC8000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
010832PW075
คำอธิบาย
MACH SCREW PAN PHILLIPS #8-32
คำอธิบายโดยละเอียด
#8-32 หัวแพน สกรูหัวกลมแฉก Phillips ขับเคลื่อน ไนลอน
โมเดล EDA/CAD
010832PW075 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเกลียว
#8-32
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.314" (7.98mm)
ชุด
ความสูงส่วนหัว
0.110" (2.79mm)
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.750" (19.05mm) 3/4"
ความยาว - โดยรวม
0.860" (21.84mm)