12SWS2507
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC6379-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
12SWS2507
คำอธิบาย
WASHER SHOULDER 1/4" NYLON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1/4" วงแหวนรองไหล่ 0.250" (6.35mm) 1/4" ความหนา ไนลอน
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน
0.250" (6.35mm) 1/4"
ผู้ผลิต
Essentra Components
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านนอก
0.600" (15.24mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ไหล่
0.370" (9.40mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนา - โดยรวม
0.250" (6.35mm) 1/4"
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.125" (3.18mm) 1/8"