22CC37D0187E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-22CC37D0187E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
22CC37D0187E
คำอธิบาย
CBL CLAMP P-TYPE NAT FASTENER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล แคลมป์, P-Type ธรรมชาติ ตัวยึด 0.187" (4.75mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
22CC37D0187E รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึด
ผู้ผลิต
Essentra Components
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ชุด
สี
ธรรมชาติ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความกว้าง
0.375" (9.53mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดรูพาเนล
0.203" (5.16mm)
ประเภท
แคลมป์, P-Type
ความหนาของวัสดุ
0.050" (1.27mm)
ขนาดช่องเปิด
0.187" (4.75mm)