22SL0500ADCLIP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-22SL0500ADCLIP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
22SL0500ADCLIP
คำอธิบาย
CBL CLIP CONDUIT BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล คลิป, ท่อ สีดำ 0.500" (12.70mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
22SL0500ADCLIP รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ผู้ผลิต
Essentra Components
สี
สีดำ
ชุด
ความยาว
0.875" (22.22mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความกว้าง
0.750" (19.05mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง
0.819" (20.80mm)
ประเภท
คลิป, ท่อ
ขนาดรูพาเนล
0.680" (17.27mm)
ขนาดช่องเปิด
0.500" (12.70mm)