23RCFB035CB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-23RCFB035CB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
23RCFB035CB
คำอธิบาย
CBL CLIP C-TYPE BLACK FIR TREE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล คลิป, C-Type สีดำ ต้นเฟอร์ 0.350" (8.89mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
23RCFB035CB รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ต้นเฟอร์
ผู้ผลิต
Essentra Components
วัสดุ
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ชุด
สี
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความกว้าง
0.300" (7.62mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดรูพาเนล
0.256" (6.50mm)
ประเภท
คลิป, C-Type
ระดับความไวไฟ
UL94 V-2
คุณสมบัติประเภท
มีบานพับ, การล็อค
ความหนาของพาเนล
0.020" ~ 0.203" (0.51mm ~ 5.16mm)
ขนาดช่องเปิด
0.350" (8.89mm)