36440MF025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-36440MF025-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
36440MF025
คำอธิบาย
HEX STANDOFF #4-40 NYLON 1/4"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สแตนด์ออฟหกเหลี่ยม มีเกลียว #4-40 ไนลอน 0.250" (6.35mm) 1/4" ธรรมชาติ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
36440MF025 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดสกรู, เกลียว
Mfr
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านนอก
0.250" (6.35mm) 1/4" หกเหลี่ยม
ชุด
ระหว่างความสูงของบอร์ด
0.250" (6.35mm) 1/4"
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - โดยรวม
0.438" (11.11mm)