50M025045P010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-50M025045P010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
50M025045P010
คำอธิบาย
MACH SCREW PAN PHILLIP M2.5X0.45
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
M2.5x0.45 หัวแพน สกรูหัวกลมแฉก Phillips ขับเคลื่อน ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
50M025045P010 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทไดรฟ์
Phillips
ผู้ผลิต
Essentra Components
ขนาดเกลียว
M2.5x0.45
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.197" (5.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.394" (10.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว - โดยรวม
0.476" (12.10mm)