62PPM10BM35
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
145-62PPM10BM35-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
62PPM10BM35
คำอธิบาย
HOLE PLUG 0.394" NYLON NATURAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลั๊กอุดรู 0.394" (10.00mm) ไนลอน ธรรมชาติ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
62PPM10BM35 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
สี
ธรรมชาติ
ผู้ผลิต
Essentra Components
วัสดุ
ไนลอน
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางรู
0.394" (10.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าแปลน
0.551" (14.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาของพาเนล
0.031" ~ 0.138" (0.80mm ~ 3.50mm)