CRLCBSK-2-10-01
CRLCBSK-2-10-01
Supporting your Project: Printed Circuit Board Solutions
CRLCBSK-2-10-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC2240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CRLCBSK-2-10-01
คำอธิบาย
BOARD SUPRT SNAP LOCK NYLON 10MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวรองรับบอร์ด สแน็ปล็อค / สแน็ปล็อค ไนลอน 0.394" (10.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CRLCBSK-2-10-01 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความยาว - โดยรวม
0.744" (18.90mm)
ผู้ผลิต
Essentra Components
เส้นผ่านศูนย์กลางรูที่รองรับได้
0.157" (3.99mm)
ชุด
ความหนาของพาเนลที่รองรับได้
0.063" (1.60mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลางรูติดตั้ง
0.213" (5.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาของการติดตั้งพาเนล
0.039" ~ 0.063" (1.00mm ~ 1.60mm)
ประเภทโฮลดิ้ง
สแน็ปล็อค
คุณสมบัติ
การล็อค, การติดตั้งแบบย้อนกลับ
ประเภทการติดตั้ง
สแน็ปล็อค
วัสดุ
ไนลอน
ระหว่างความสูงของบอร์ด
0.394" (10.00mm)