MBRP1-030-01 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Essentra Components
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
0.118" (3.00mm) ตัวยึดมีตะขอ 0.030" (0.76mm) ช่วงกริป ไนลอน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Supporting your Project: Printed Circuit Board Solutions
MBRP1-030-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC1103-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRP1-030-01
คำอธิบาย
BARBED FASTENER 0.118" NYLO NRTL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MBRP1-030-01 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.400" (10.16mm)
ผู้ผลิต
Essentra Components
ความสูงส่วนหัว
0.090" (2.29mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางรู
0.125" (3.18mm) 1/8"
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ช่วงกริป
0.030" (0.76mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
ต้องใช้ฝา Mini
ประเภท
ตัวยึดมีตะขอ
สี
ธรรมชาติ
เส้นผ่านศูนย์กลางหมุดย้ำ
0.118" (3.00mm)
วัสดุ
ไนลอน
ความยาวหมุดย้ำ
0.133" (3.38mm)