MDLSP1-10M-01
MDLSP1-10M-01
Supporting your Project: Printed Circuit Board Solutions
MDLSP1-10M-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC1105-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDLSP1-10M-01
คำอธิบาย
BOARD SUPRT SNAP LOCK NYLON 10MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวรองรับบอร์ด สแน็ปล็อค / สแน็ปล็อค ไนลอน 0.394" (10.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MDLSP1-10M-01 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาว - โดยรวม
0.681" (17.30mm)
ผู้ผลิต
Essentra Components
เส้นผ่านศูนย์กลางรูที่รองรับได้
0.098" (2.50mm)
ชุด
ความหนาของพาเนลที่รองรับได้
0.065" (1.65mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลางรูติดตั้ง
0.098" (2.50mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาของการติดตั้งพาเนล
0.065" (1.65mm)
ประเภทโฮลดิ้ง
สแน็ปล็อค
วัสดุ
ไนลอน
ประเภทการติดตั้ง
สแน็ปล็อค
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระหว่างความสูงของบอร์ด
0.394" (10.00mm)