MDLSP1-16M-01
MDLSP1-16M-01
Supporting your Project: Printed Circuit Board Solutions
MDLSP1-16M-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC4321-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MDLSP1-16M-01
คำอธิบาย
BOARD SUPRT SNAP LOCK NYLON 16MM
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวรองรับบอร์ด สแน็ปล็อค / สแน็ปล็อค ไนลอน 0.630" (16.00mm)
โมเดล EDA/CAD
MDLSP1-16M-01 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาว - โดยรวม
0.917" (23.30mm)
เส้นผ่านศูนย์กลางรูที่รองรับได้
0.098" (2.50mm)
ชุด
ความหนาของพาเนลที่รองรับได้
0.065" (1.65mm)
เส้นผ่านศูนย์กลางรูติดตั้ง
0.098" (2.50mm)
ความหนาของการติดตั้งพาเนล
0.065" (1.65mm)
ระหว่างความสูงของบอร์ด
0.630" (16.00mm)