PSD-12M-01
PSD-12M-01
Supporting your Project: Printed Circuit Board Solutions
PSD-12M-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC4722-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSD-12M-01
คำอธิบาย
BRD SPT SNAP LOCK REST MNT 12MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวรองรับบอร์ด สแน็ปล็อค / ติดตั้งแบบวาง ไนลอน 0.472" (12.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PSD-12M-01 รุ่น
หมวดหมู่
ระหว่างความสูงของบอร์ด
0.472" (12.00mm)
ผู้ผลิต
Essentra Components
ความยาว - โดยรวม
0.683" (17.35mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางรูที่รองรับได้
0.122" (3.10mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาของพาเนลที่รองรับได้
0.062" (1.57mm) 1/16"