SLP-1-245-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RPC1131-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SLP-1-245-01
คำอธิบาย
SNAP LOCK PIN 0.090" NYLON NRTL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.090" (2.29mm) ขาสแน็ปล็อค 0.245" (6.22mm) ช่วงกริป ไนลอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SLP-1-245-01 รุ่น
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางส่วนหัว
0.210" (5.33mm)
ผู้ผลิต
Essentra Components
ความสูงส่วนหัว
0.051" (1.30mm)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางรู
0.098" (2.49mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ช่วงกริป
0.245" (6.22mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
ธรรมชาติ
ประเภท
ขาสแน็ปล็อค
วัสดุ
ไนลอน
เส้นผ่านศูนย์กลางหมุดย้ำ
0.090" (2.29mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาวหมุดย้ำ
0.325" (8.26mm)