TLJ-200-01
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RP1015-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLJ-200-01
คำอธิบาย
CBL CLIP TWIST LOCK NAT PUSH IN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สายเคเบิล คลิป, ทวิสต์ล็อค ธรรมชาติ ดันเข้า 0.150" ~ 0.250" (3.81mm ~ 6.35mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TLJ-200-01 รุ่น
หมวดหมู่
สี
ธรรมชาติ
ผู้ผลิต
Essentra Components
ความยาว
0.470" (11.94mm)
ชุด
ความกว้าง
0.200" (5.08mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูง
0.840" (21.34mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดรูพาเนล
0.187" (4.75mm)
ประเภท
คลิป, ทวิสต์ล็อค
ระดับความไวไฟ
UL94 V-2
ขนาดช่องเปิด
ความหนาของพาเนล
0.031" ~ 0.078" (0.79mm ~ 1.98mm)