รูปภาพสำหรับ EAST1608GA9 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EAST1608GA9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-EAST1608GA9TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-EAST1608GA9CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-EAST1608GA9DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST1608GA9
คำอธิบาย
LED YLW-GRN CLEAR 0603 SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง-สีเขียว 573nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
มุมการมองเห็น
100°
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
สีของเลนส์
ไม่มีสี
ความยาวคลื่น - สูงสุด
575nm
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm
ความสูง (สูงสุด)
0.90mm