EAST1608RWA0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1080-1561-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1080-1561-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1080-1561-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EAST1608RWA0
คำอธิบาย
LED RED/WHITE DIFFUSED 4SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง, สีขาว การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.9V สีแดง, 2.925V สีขาว 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
EAST1608RWA0 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.9V สีแดง, 2.925V สีขาว
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA สีแดง, 5mA สีขาว
มุมการมองเห็น
120°
ความยาวคลื่น - สูงสุด
639nm
การตั้งค่า
อิสระ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สีของเลนส์
สีเหลือง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.60mm x 0.80mm