ERFSD075162RZ | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | 1812/0.75 AMP/16V/T&R |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 16V 750 mA ih ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก), เว้า |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ใช้เวลาในการตัดวงจร 200 ms |
ผู้ผลิต Excel Cell Electronic Co., Ltd. | ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด) 110 mOhms |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด) 450 mOhms |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท โพลีเมอริก | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1812 (4532 เมตริก), เว้า |
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด 16V | ขนาด / มิติ 0.179" L x 0.128" W (4.55mm x 3.24mm) |
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด) 750 mA | ความหนา (สูงสุด) 0.026" (0.65mm) |
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It) 1.5 A | หน่วยงานที่อนุมัติ cURus, TUV |
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด 100 A |