ERFSD075162RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5916-ERFSD075162RZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5916-ERFSD075162RZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5916-ERFSD075162RZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ERFSD075162RZ
คำอธิบาย
1812/0.75 AMP/16V/T&R
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 16V 750 mA ih ติดบนพื้นผิว 1812 (4532 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
200 ms
110 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
450 mOhms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1812 (4532 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
16V
ขนาด / มิติ
0.179" L x 0.128" W (4.55mm x 3.24mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
750 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
1.5 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A