ERFSM035162RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5916-ERFSM035162RZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5916-ERFSM035162RZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5916-ERFSM035162RZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ERFSM035162RZ
คำอธิบาย
1210/0.35AMP/16V/T&R/ROHS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 16V 350 mA ih ติดบนพื้นผิว 1210 (3225 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
200 ms
ผู้ผลิต
Excel Cell Electronic Co., Ltd.
ความต้านทานไฟฟ้า - เริ่มต้น (Ri) (ต่ำสุด)
320 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
1.3 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โพลีเมอริก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
16V
ขนาด / มิติ
0.127" L x 0.101" W (3.22mm x 2.58mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
350 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
700 mA
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A