ERFSN035162RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5916-ERFSN035162RZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5916-ERFSN035162RZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5916-ERFSN035162RZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ERFSN035162RZ
คำอธิบาย
1206/0.35AMP/16V/T&R/ROHS
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 16V 350 mA ih ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
100 ms
300 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
1.2 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
16V
ขนาด / มิติ
0.128" L x 0.065" W (3.25mm x 1.65mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
350 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
750 mA
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A