ERFSR050062RZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5916-ERFSR050062RZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5916-ERFSR050062RZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5916-ERFSR050062RZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ERFSR050062RZ
คำอธิบาย
0805/0.50AMP/06V/T&R/ROHS
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 6V 500 mA ih ติดบนพื้นผิว 0805 (2012 เมตริก), เว้า
หมวดหมู่
ใช้เวลาในการตัดวงจร
100 ms
150 mOhms
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า – หลังการตัดวงจร (R1) (สูงสุด)
850 mOhms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), เว้า
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
6V
ขนาด / มิติ
0.085" L x 0.053" W (2.15mm x 1.35mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
500 mA
ความหนา (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
1 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
100 A