BZX79C2V4 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 2156-BZX79C2V4-ND |
ผู้ผลิต | Fairchild Semiconductor |
คำอธิบาย | DIODE ZENER 2.4V 500MW DO204AH |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ซีเนอร์ไดโอด 2.4 V 500 mW ±5% ทรูโฮล DO-204AH (DO-35) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt) 100 Ohms |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 100 µA @ 1 V |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 1.5 V @ 100 mA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 200°C |
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz) | ประเภทการติดตั้ง ทรูโฮล |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
พลังงาน - สูงสุด 500 mW | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ DO-204AH (DO-35) |