FMC0202085LF-12 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Mini-Circuits
มีอยู่ในสต็อค: 145
เอกสารข้อมูล
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA 12.00" (304.80mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FMC0202085LF-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5328-FMC0202085LF-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FMC0202085LF-12
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 12"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Fairview Microwave
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
12.00" (304.80mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สี
สีน้ำเงิน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก SMA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C