FMC0225085-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5328-FMC0225085-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FMC0225085-12
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMP MINI 12"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA เป็น SMP Mini 12.00" (304.80mm)
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวเมีย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
12.00" (304.80mm)
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
SMA เป็น SMP Mini
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
สี
สีน้ำเงิน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
มินิแจ็ค SMP
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C