FMC0808058-36
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5328-FMC0808058-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FMC0808058-36
คำอธิบาย
COAX CBL BNC TO BNC 36"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย BNC ไปยัง BNC RG-58 36.00" (914.40mm)
ความยาว
36.00" (914.40mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
RG-58
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
BNC ไปยัง BNC
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
BNC ปลั๊ก
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
4 GHz
สี
สีดำ
คอนเนคเตอร์ที่ 2
BNC ปลั๊ก
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C