FMC2929085-08
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5328-FMC2929085-08-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FMC2929085-08
คำอธิบาย
COAX CBL 2.92MM TO 2.92MM 8"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย 2.92mm ไปยัง 2.92mm ประกอบด้วยมือได้ .086 8.000" (203.20mm)
ความยาว
8.000" (203.20mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .086
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
2.92mm ไปยัง 2.92mm
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก 2.92มม
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
40 GHz
สี
สีน้ำเงิน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก 2.92มม
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C