FMC2929085-48 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Fairview Microwave
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
โคแอ็กเชียลประกอบสาย 2.92mm ไปยัง 2.92mm ประกอบด้วยมือได้ .086 48.0" (1.2m) 4.0'
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FMC2929085-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5328-FMC2929085-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FMC2929085-48
คำอธิบาย
COAX CBL 2.92MM TO 2.92MM 4'
คำอธิบายโดยละเอียด
ความยาว
48.0" (1.2m) 4.0'
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .086
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
2.92mm ไปยัง 2.92mm
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก 2.92มม
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
40 GHz
สี
สีน้ำเงิน
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก 2.92มม
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C