FMCA100146-36
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5328-FMCA100146-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FMCA100146-36
คำอธิบาย
FIRE RATED LOW LOSS N MALE TO SM
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง N-Type TCOM-195 36.00" (914.40mm)
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
36.00" (914.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายเคเบิล
TCOM-195
รูปแบบ
SMA ไปยัง N-Type
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊กชนิด N
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
8 GHz