FDC-C42-411010001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5710-FDC-C42-411010001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDC-C42-411010001
คำอธิบาย
CONTROL TEMP/PROC 90-250V PANEL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
90 ~ 250VAC ติดตั้งบนพาเนล
หมวดหมู่
ประเภทจอแสดงผล
LCD - ตัวอักษรสามสี
ผู้ผลิต
Future Design Controls
แสดงตัวอักษร - ความสูง
0.590" (15.00mm), 0.374" (9.50mm)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
90 ~ 250VAC
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
มิติของช่องพาเนล
สี่เหลี่ยม - 92.00mm x 92.00mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ประเภท
Process, Temperature Controller (RTD, Voltage, Current, Type B,C, D, E, J, K,L, N,P, R, S, T, U)
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
ช่วงอินพุต
-250°C ~ 1800°C, 0 ~ 20mA, 0 ~ 10VDC, 0 ~ 150mV
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
ประเภทเอาต์พุต
รีเลย์ (2)
คุณสมบัติ
Terminal Cover, 6 Event Inputs, Auto-Tuning, Sensor Fault Detection, Alarm Signaling
วิธีการควบคุม
เปิด/ปิด, ตามสัดส่วน (PID)
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 50°C