ELI121-CRW_Back
ELI121-CRW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
622-1089-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ELI121-CRW
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 12.1"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) HDMI, USB 12.1" (307.34mm) 1024 x 768 (XGA)
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
12.1" (307.34mm)
ผู้ผลิต
Future Designs Inc.
พื้นที่การมองเห็น
245.76mm W x 184.32mm H