UEZGUI-RX62N-35QT-BA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Future Designs Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 45
เอกสารข้อมูล
แบบความต้านทาน โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี I2C, SPI 3.5" (88.90mm) 320 x 240 (QVGA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
UEZGUI-RX62N-35QT-BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
622-1053-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UEZGUI-RX62N-35QT-BA
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 3.5"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
3.5" (88.90mm)
ผู้ผลิต
Future Designs Inc.
พื้นที่การมองเห็น
70.08mm W x 52.56mm H