FFC2A32-40-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2073-FFC2A32-40-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2073-FFC2A32-40-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2073-FFC2A32-40-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FFC2A32-40-T
คำอธิบาย
CONN FFC VERT 40POS 0.5MM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40 ตำแหน่ง FFC, FPC คอนเนคเตอร์ หน้าสัมผัส, แนวตั้ง - 1 ด้าน 0.020" (0.50mm) ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FFC2A32-40-T รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทปลายสายเคเบิล
เรียว
ผู้ผลิต
GCT
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุโครง
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
ประเภทแบนอ่อน
FFC, FPC
คุณสมบัติ
การยึดบัดกรี, แรงใส่เป็นศูนย์ (ZIF)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อัตราแรงดันไฟฟ้า
30V
ประเภทคอนเนคเตอร์/หน้าสัมผัส
หน้าสัมผัส, แนวตั้ง - 1 ด้าน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่ง
40
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ระยะ
0.020" (0.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.2A
ส่วนปลาย
บัดกรี
สีโครง
ธรรมชาติ
ความหนา FFC, FCB
0.30mm
สีของแอคชูเอเตอร์
สีดำ
ความสูงเหนือบอร์ด
0.167" (4.25mm)