6303742M5703(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-6303742M5703(R)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
6303742M5703(R)
คำอธิบาย
THAILAND 6A PLUG, 2 PRONGS, TIS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.20' (2.50m) สายไฟ สีดำ TIS 166-2549 ถึง IEC 320-C8 VKF
หมวดหมู่
ประเภทสายไฟ
VKF
ผู้ผลิต
GlobTek, Inc.
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
8.20' (2.50m)
รูปแบบ
ขาตัวผู้ (ใบมีด) ไปยังซ็อกเก็ตตัวเมีย (สล็อต)
สี
สีดำ
คอนเนคเตอร์ที่ 1
TIS 166-2549
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
คอนเนคเตอร์ที่ 2
IEC 320-C8
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
จำนวนตัวนำ
2
อุณหภูมิในการทำงาน
70°C