C20LW11852M0TT(R)
C20LW11852M0TT(R)
C20LW11852M0TT(R)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1939-1868-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C20LW11852M0TT(R)
คำอธิบาย
CBL ASSY 2.0MM PLUG-CBL RND 6.6'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ชุดสายเคเบิล 2.0mm ID, 5.5mm OD ปลั๊ก, ล็อคเกลียว, เข้ากับสายไฟ วงกลม 6.6' (2.00m)
หมวดหมู่
รูปแบบ
ปลั๊ก, ล็อคเกลียว, เข้ากับสายไฟ
ผู้ผลิต
GlobTek, Inc.
ความยาว
6.6' (2.00m)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายเคเบิล
วงกลม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ชิลด์
ประเภทคอนเนคเตอร์
2.0mm ID, 5.5mm OD