SD18OB261-050
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4719-SD18OB261-050TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4719-SD18OB261-050CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4719-SD18OB261-050DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
Goertek Microelectronics Inc.
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SD18OB261-050
คำอธิบาย
MIC MEMS DIGITAL -26dB OMNI
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Hz ~ 8 kHz ไมโครโฟน MEMS (ซิลิกอน) 1.62 V ~ 3.6 V รอบทิศทาง (-26dB ±1dB @ 94dB SPL) แผ่นบัดกรี
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
1.8 V
ผู้ผลิต
Goertek Microelectronics Inc.
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
1.62 V ~ 3.6 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
650 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
ประเภท
MEMS (ซิลิกอน)
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ทิศทาง
รอบทิศทาง
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.104" W (3.50mm x 2.65mm)
ช่วงความถี่
100 Hz ~ 8 kHz
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.08mm)