GSFL1004
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4786-GSFL1004TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4786-GSFL1004CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4786-GSFL1004DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GSFL1004
คำอธิบาย
MOSFET, N-CH, SINGLE, 3A, 100V,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 3A (Tc) 1.78W (Tc) ติดบนพื้นผิว SOT-223
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
21 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1190 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.78W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
185mOhm @ 2A, 10V