GSGTL1R510
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4786-GSGTL1R510TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4786-GSGTL1R510CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4786-GSGTL1R510DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GSGTL1R510
คำอธิบาย
MOSFET, N-CH, SINGLE, 300.00A, 1
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 300A (Tc) 480W (Tc) ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ ค่าผ่านทาง
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
265 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
16200 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
480W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ค่าผ่านทาง
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.5mOhm @ 30A, 10V